COVID-19/Flu A&B Rapid Immunoassay don Gano Kai tsaye,
COVID-19/Flu A&B Rapid Immunoassay don Gano Kai tsaye,
Amfani da Niyya
SARS-CoV-2 & mura A/B Antigen Combo Kit ɗin Gwajin gaggawa (Lateral chromatography) za a yi amfani da shi tare da bayyanar asibiti da sauran sakamakon gwajin dakin gwaje-gwaje don taimakawa wajen gano marasa lafiya da ake zargi da SARS-CoV-2 ko mura A. /B kamuwa da cuta.Kwararrun likitoci ne kawai za su yi amfani da gwajin.Yana ba da sakamakon gwaji na farko kawai kuma ya kamata a yi ƙarin takamaiman hanyoyin gano cutar don samun tabbacin kamuwa da cutar SARS-CoV-2 ko mura A/B.Don ƙwararrun amfani kawai.
Ƙa'idar Gwaji
SARS-CoV-2 & Mura A/B Antigen Combo Gwajin Saurin Gwaji (Lateral chromatography) shine gwajin rigakafin chromatographic na gefe.Yana da sakamako guda biyu Windows.A hagu don SARS-CoV-2 antigens.Yana da layukan da aka riga aka rufa da su, “T” layin gwaji da “C” Layin sarrafawa akan membrane na nitrocellulose.A gefen dama akwai taga sakamakon FluA/FluB, yana da layin da aka riga aka rufawa, "T1" FluA Layin Gwajin, "T2" Layin Gwajin FluB da "C" Layin Sarrafa akan membrane na nitrocellulose.
Sunan samfur | Cat.A'a | Girman | Misali | Rayuwar Rayuwa | Trans.& Sto.Temp. |
SARS-Cov-2 & mura A&B Antigen Rapid Test Kit (Immunochromatographic Assay) | Saukewa: B005C-01 | 1 gwaji/kit | Nasalpharyngeal Swab, Oropharyngeal Swab | Watanni 24 | 2-30 ℃ / 36-86 ℉ |
Saukewa: B005C-05 | 5 gwaje-gwaje/kit | ||||
Saukewa: B005C-25 | 25 gwaje-gwaje/kit |
Mayar da kan mara lafiya baya digiri 70.A hankali saka swab a cikin hanci har sai swab ya isa bayan hanci.A bar swab a cikin kowane hanci na tsawon daƙiƙa 5 don ɗaukar ɓoye.
1. Cire bututun cirewa daga kit da akwatin gwaji daga jakar fim ta yayyage daraja.Saka su a kan jirgin sama a kwance.
2. Bayan samfurin, jiƙa smear a ƙasa da matakin ruwa na buffer cire samfurin, juya kuma danna sau 5.Bayar da lokacin shafa aƙalla 15s.
3. Cire swab kuma danna gefen bututu don fitar da ruwa a cikin swab.Jefa swab cikin datti mai haɗari masu haɗari.
4. Gyara murfin pipette da tabbaci a saman bututun tsotsa.Sannan a hankali juya bututun hakar sau 5.
5. Canja wurin 2 zuwa 3 saukad da (kimanin 100 ul) na samfurin zuwa samfurin samfurin gwajin gwajin kuma fara mai ƙidayar lokaci.Lura: idan ana amfani da samfuran daskararre, samfuran dole ne su kasance da zafin jiki.
Bayan mintuna 15, karanta sakamakon a gani.(Lura: KADA ku karanta sakamakon bayan mintuna 20!)
1.SARS-CoV-2 Kyakkyawan Sakamako
Makada masu launi suna bayyana a duka layin gwaji (T) da layin sarrafawa (C).Yana nuna a
tabbatacce sakamako ga SARS-CoV-2 antigens a cikin samfurin.
2.FluA Kyakkyawan Sakamako
Makada masu launi suna bayyana a duka layin gwaji (T1) da layin sarrafawa (C).Yana nuna
sakamako mai kyau ga antigens FluA a cikin samfurin.
3.FluB Kyakkyawan sakamako
Makada masu launi suna bayyana a duka layin gwaji (T2) da layin sarrafawa (C).Yana nuna
sakamako mai kyau ga FluB antigens a cikin samfurin.
4.Sakamako mara kyau
Ƙungiya masu launi suna bayyana a layin sarrafawa (C) kawai.Yana nuna cewa
maida hankali na SARS-CoV-2 da FluA/FluB antigens ba su wanzu ko
ƙasa da iyakar gano gwajin.
5.Sakamako mara inganci
Babu bandeji mai launin gani da ke bayyana a layin sarrafawa bayan yin gwajin.The
Wataƙila ba a bi kwatance daidai ba ko gwajin ya kasance
tabarbarewar.Ana ba da shawarar cewa a sake gwada samfurin.
Sunan samfur | Cat.A'a | Girman | Misali | Rayuwar Rayuwa | Trans.& Sto.Temp. |
SARS-CoV-2 & mura A/B Antigen Combo Gwajin gaggawar gwaji (Lateral chromatography) | Saukewa: B005C-01 | 1 gwaji/kit | Nasalpharyngeal Swab | Watanni 18 | 2-30 ℃ / 36-86 ℉ |
Saukewa: B005C-05 | 5 gwaje-gwaje/kit | ||||
Saukewa: B005C-25 | 25 gwaje-gwaje/kit |
Gwajin COVID-19/Flu A&B gwajin rigakafi ne mai gudana ta gefe wanda aka yi niyya don saurin in vitro, inganci na lokaci guda.
ganowa da bambanta antigen nucleocapsid daga SARS-CoV-2, mura A da / ko mura B kai tsaye daga gaba.
samfuran swab na hanci ko nasopharyngeal da aka samo daga daidaikun mutane, waɗanda ake zargi da kamuwa da cutar ƙwayar cuta ta numfashi.
daidai da COVID-19 ta masu ba da lafiyar su, a cikin kwanaki biyar na farkon bayyanar cututtuka.Alamun asibiti da
Alamun kamuwa da kamuwa da kwayar cutar numfashi ta hanyar SARS-CoV-2 da mura na iya zama iri ɗaya.Gwaji ya iyakance ga dakunan gwaje-gwaje
ƙwararren Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na 1988 (CLIA), 42 USC §263a, wanda ya dace da
buƙatun don yin matsakaici, babba, ko gwajin rikitarwa.Wannan samfurin yana da izini don amfani a wurin Kulawa
(POC), watau, a cikin saitunan kula da marasa lafiya da ke aiki a ƙarƙashin Takaddun Waiver na CLIA, Takaddun Yarda, ko Takaddun Takaddun shaida
Amincewa.